Starfsfólk

Orkuveita Reykjavíkur (OR) er fjölbreyttur og lifandi vinnustaður fólks með mikla þekkingu. Hjá móðurfélaginu starfar fólk úr ólíkum áttum í fjölbreyttum störfum á sviði Fjármála, Þjónustu og Þróunar ásamt á sérfræðisviðum sem starfa með öllum einingum samstæðunnar.

Aðalheiður Sigurðardóttir

Aðalheiður Sigurðardóttir

Forstöðumaður Verkefnastofu

Albert I Ingimundarson

Albert I Ingimundarson

Matreiðslumeistari

Anna Margrét Björnsdóttir

Anna Margrét Björnsdóttir

Skjalastjóri

Anton Sigurjónsson

Anton Sigurjónsson

Hugbúnaðarsérfræðingur

Arna Pálsdóttir

Arna Pálsdóttir

Verkefnastjóri nýsköpunarverkefna

Ámundi Steinar Ámundason

Ámundi Steinar Ámundason

Bókari

Ásdís Eir Símonardóttir

Ásdís Eir Símonardóttir

Mannauðssérfræðingur

Ásdís Marísdóttir

Ásdís Marísdóttir

Mötuneytisstarfsmaður

Ásgeir Westergren

Ásgeir Westergren

Forstöðumaður Fjár- og áhættustýringar

Ásta Dögg Sigurðardóttir

Ásta Dögg Sigurðardóttir

Þjónustuliði aðbúnaðar

Baldur Brynjarsson

Baldur Brynjarsson

Sérfræðingur í rannsóknarverkefnum

Baldur Helgi Þorkelsson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Bára Jónsdóttir

Bára Jónsdóttir

Lögmaður

Belinda Eir Engilbertsdóttir

Belinda Eir Engilbertsdóttir

Sérfræðingur lóða og lendna

Benedikt Jónsson

Benedikt Jónsson

Yfirmatreiðslumeistari

Bergvin Örn Kristjánsson

Bergvin Örn Kristjánsson

Sérfræðingur í rekstri hugbúnaðarkerfa

Bergþór Leifsson

Bergþór Leifsson

Sérfræðingur í stafrænum lausnum

Birgitta Vigfúsdóttir

Birgitta Vigfúsdóttir

Þjónustustjóri innkaupa

Bjarki Hraunfjörð Kristinsson

Bjarki Hraunfjörð Kristinsson

Hugbúnaðarsérfræðingur

Bjarni Bjarnason

Bjarni Bjarnason

Forstjóri

Bjarni Freyr Bjarnason

Bjarni Freyr Bjarnason

Aðstoðarmaður framkvæmdastjóra fjármála

Bjarni Reyr Kristjánsson

Bjarni Reyr Kristjánsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Björg María Oddsdóttir

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Björgvin K Þorvaldsson

Björgvin K Þorvaldsson

Ábyrgðarmaður verkbókhalds

Bragi Þór Bjarnason

Bragi Þór Bjarnason

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

Breki Logason

Sérfræðingur í samskiptamálum

Bryndís Ísfold Hlöðversdóttir

Bryndís Ísfold Hlöðversdóttir

Stjórnandi Samskipti og samfélag

Bryndís María Leifsdóttir

Bryndís María Leifsdóttir

Forstöðumaður Reikningshalds

Brynja Kolbrún Pétursdóttir

Brynja Kolbrún Pétursdóttir

Fjármálaþróun og árangur

Brynjar Darri Jónasson

Brynjar Darri Jónasson

Sérfræðingur

Dagmar Ingibjörg Birgisdóttir

Dagmar Ingibjörg Birgisdóttir

Sérfræðingur í öryggismálum

Daníel Ingi Jóhannsson

Daníel Ingi Jóhannsson

Matreiðslumeistari

Davíð Baldur Sigurðsson

Davíð Baldur Sigurðsson

Kerfisstjóri

Davíð Örn Ólafsson

Davíð Örn Ólafsson

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

Drífa Sig

Drífa Sig

Botti 1 - Fjármál

Droplaug Margrét Jónsdóttir

Droplaug Margrét Jónsdóttir

Sérfræðingur í vefstjórn og stafrænni þróun

Dröfn Harðardóttir

Dröfn Harðardóttir

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

Edda Valdimarsd. Blumenstein

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Egill Jónasson

Egill Jónasson

Hópstjóri Mæla- og notandaþjónustu

Einar Ólafsson

Einar Ólafsson

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

Einar Örn Jónsson

Einar Örn Jónsson

Sérfræðingur í markaðsmálum

Eiríkur Hjálmarsson

Eiríkur Hjálmarsson

Sérfræðingur í samfélagsábyrgð

Elín Björg Smáradóttir

Elín Björg Smáradóttir

Yfirlögfræðingur

Elín Margrét Jóhannsdóttir

Elín Margrét Jóhannsdóttir

Framreiðslumeistari

Elísabet Berglind Sveinsdóttir

Elísabet Berglind Sveinsdóttir

Sérfræðingur í markaðsmálum

Ellen Ýr Aðalsteinsdóttir

Ellen Ýr Aðalsteinsdóttir

Mannauðssérfræðingur

Erna Sigurðardóttir

Erna Sigurðardóttir

Fræðslustjóri

Erna Sigurgeirsdóttir

Erna Sigurgeirsdóttir

Sérfræðingur í viðskiptagreind

Ewelina Niedzwiecka

Ewelina Niedzwiecka

Þjónustuliði aðbúnaðar

Eyþór Fannar Valgeirsson

Eyþór Fannar Valgeirsson

Vörustjóri

Felix Ragnarsson

Felix Ragnarsson

Matreiðslumaður

Gísli Björn Björnsson

Gísli Björn Björnsson

Sérfræðingur í fjár- og áhættustýringu

Gísli Freyr Sæmundsson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Glódís Erla Ólafsdóttir

Glódís Erla Ólafsdóttir

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Gretar Ívarsson

Gretar Ívarsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Gréta Guðnadóttir

Gréta Guðnadóttir

Sérfræðingur í reikningshaldi

Grétar Þór Jóhannsson

Grétar Þór Jóhannsson

Lögfræðingur / Sérfræðingur í útboðum og samningagerð

Guðlaug R Sturludóttir Snæfeld

Guðlaug R Sturludóttir Snæfeld

Þjónustuliði aðbúnaðar

Guðleifur M Kristmundsson

Guðleifur M Kristmundsson

Sérfræðingur í kerfisrannsóknum og líkanagerð

Guðný Halla Hauksdóttir

Guðný Halla Hauksdóttir

Forstöðumaður Þjónustustýringar

Guðný Helga Helgadóttir

Guðný Helga Helgadóttir

Sérfræðingur í netkerfum

Guðrún Erla Jónsdóttir

Guðrún Erla Jónsdóttir

Stefnustjóri

Gunnar Þór Gunnarsson

Gunnar Þór Gunnarsson

Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum

Gunnhildur Gyða Östrup Björnsd.

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Gyða Erludóttir Einarsdóttir

Gyða Erludóttir Einarsdóttir

Sérfræðingur í reikningshaldi

Hafsteinn Þór Einarsson

Hafsteinn Þór Einarsson

Verkefnastjóri í hugbúnaðarþróun

Halla Björk Grímsdóttir

Halla Björk Grímsdóttir

Þjónustuliði aðbúnaðar

Halldóra Magný Baldursdóttir

Halldóra Magný Baldursdóttir

Fulltrúi gæðamála

Halldór Bergmann

Halldór Bergmann

Sýnatökumaður

Hanna Sigga Unnarsdóttir

Hanna Sigga Unnarsdóttir

Sérfræðingur í birgðastjórnun

Olgeir Helgason

Hannes Olgeir Árdal Helgason

Sérfræðingur í stjórnunarkerfum

Haukur Eiríksson

Haukur Eiríksson

Sérfræðingur

Heiða Aðalsteinsdóttir

Heiða Aðalsteinsdóttir

Sérfræðingur í skipulagsmálum

Helga Hrönn Gunnarsdóttir

Helga Hrönn Gunnarsdóttir

Bókari í reikningshaldi

Hildigunnur H. H. Thorsteinsson

Hildigunnur H. H. Thorsteinsson

Framkvæmdastýra Rannsóknir og nýsköpun

Hildur Markúsdóttir

Hildur Markúsdóttir

Hópstjóri í tækniþjónustu

Hólmfríður Sigurðardóttir

Hólmfríður Sigurðardóttir

Umhverfisstjóri

Hrafnhildur Arna Nielsen

Hrafnhildur Arna Nielsen

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Hrafnhildur Fanngeirsdóttir

Hrafnhildur Fanngeirsdóttir

Sérfræðingur í reikningshaldi

Hrafn Leó Guðjónsson

Hrafn Leó Guðjónsson

Sérfræðingur í mæla- og notendaþjónustu

Hrólfur Sveinsson

Hrólfur Sveinsson

Sumarstarfsmaður á skrifstofu

Hrönn Ingólfsdóttir

Hrönn Ingólfsdóttir

Sérfræðingur í áhættugreiningu

Hulda Heiðarsdóttir

Hulda Heiðarsdóttir

Bókari

Inga Dóra Hrólfsdóttir

Inga Dóra Hrólfsdóttir

Verkefnastjóri stefnumótandi verkefna

Inga Jytte Þórðardóttir

Inga Jytte Þórðardóttir

Bókari

Ingibjörg Sif Fjeldsted

Ingibjörg Sif Fjeldsted

Bókari í reikningshaldi

Ingibjörg Sverrisdóttir

Ingibjörg Sverrisdóttir

Aðstoðarmaður lögmanna

Ingvar Stefánsson

Ingvar Stefánsson

Framkvæmdastjóri Fjármál

Ingvar Þór Þorsteinsson

Ingvar Þór Þorsteinsson

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

Ingveldur J Valsdóttir

Ingveldur J Valsdóttir

Gjaldkeri

Ingvi Gunnarsson

Ingvi Gunnarsson

Forstöðumaður Auðlindastýringar

Íris Adolfsdóttir

Íris Adolfsdóttir

Bókari

Íris Eva Einarsdóttir

Íris Eva Einarsdóttir

Verkstjóri sýnatöku

Íris Lind Sæmundsdóttir

Íris Lind Sæmundsdóttir

Lögmaður

Jakob Sigurður Friðriksson

Jakob Sigurður Friðriksson

Viðskiptaþróun

Jóhanna Björk Sveinsdóttir

Jóhanna Björk Sveinsdóttir

Sérfræðingur í innkaupum

Jóhanna Ingvarsdóttir

Jóhanna Ingvarsdóttir

Hópstjóri í Aðbúnaði

Jón Árni Jóhannesson

Jón Árni Jóhannesson

Umsjónarmaður mötuneytis Hellisheiði

Jón Pétur Skúlason

Jón Pétur Skúlason

Lögfræðingur / Sérfræðingur í útboðum og samningagerð

Jón Sævarsson

Jón Sævarsson

Sérfræðingur í greiningum

Jully Del Campo Fabre

Jully Del Campo Fabre

Þjónustuliði aðbúnaðar

Katrín Louise Hamilton

Katrín Louise Hamilton

Þjónustuliði aðbúnaðar

Kenneth Breiðfjörð

Kenneth Breiðfjörð

Forstöðumaður Innkaupa

Kevin J Dillman

Kevin J Dillman

Umhverfisgreinandi

Kolbrún Fjóla Rúnarsdóttir

Kolbrún Fjóla Rúnarsdóttir

Sérfræðingur upplýsinga og skjalamála

Kristjana Eyjólfsdóttir

Kristjana Eyjólfsdóttir

Sérfræðingur í skjalamálum

Kristjana Kjartansdóttir

Kristjana Kjartansdóttir

Forstöðumaður Ferla og umbóta

Kristjana Ýr Þráinsdóttir

Kristjana Ýr Þráinsdóttir

Bókari

Kristrún Dröfn Jóhannsdóttir

Kristrún Dröfn Jóhannsdóttir

Launasérfræðingur

Lára Björk Bender

Lára Björk Bender

CRM sérfræðingur

Lykke Bjerre Larsen

Lykke Bjerre Larsen

Verkefnastjóri í hugbúnaðarþróun

Magnús Björgvin Sveinsson

Magnús Björgvin Sveinsson

Þjónusta aðbúnaður

Magnús Grétar Kjartansson

Starfsþjálfunarnemi

Magnús Már Einarsson

Magnús Már Einarsson

Forstöðumaður Aðbúnaðar

Malgorzata Paulina Deppe

Malgorzata Paulina Deppe

Þjónustuliði aðbúnaðar

Maríanna Björk Ásmundsdóttir

Starfsmaður í tímabundnu starfi

María Ósk Birgisdóttir

María Ósk Birgisdóttir

Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum

María Thors

María Thors

Luk Sérfræðingur

Nökkvi Andersen

Nökkvi Andersen

Verkefnastjóri nýsköpunarverkefna

Ólafur Viðarsson

Ólafur Viðarsson

Verkamaður

Ólöf Snæhólm Baldursdóttir

Ólöf Snæhólm Baldursdóttir

Sérfræðingur í samskiptamálum

Páll Guðbrandsson

Sérfræðingur í samskipta- og markaðsmálum

Pálmar Sigurðsson

Pálmar Sigurðsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Pálmi Sigurðsson

Pálmi Sigurðsson

Sérfræðingur í netkerfum

Pálmi Símonarson

Pálmi Símonarson

Sérfræðingur í viðskiptagreind

Pétur Darri Sævarsson

Pétur Darri Sævarsson

Sérfræðingur í stafrænni vegferð

Ragna Björk Bragadóttir

Ragna Björk Bragadóttir

Sérfræðingur í rannsóknarverkefnum

Reynir Guðjónsson

Reynir Guðjónsson

Öryggisstjóri

Salmann Héðinn Árnason

Salmann Héðinn Árnason

Tæknimaður í tækniþjónustu

Sigríður Guðlaug Halldórsdóttir

Sigríður Guðlaug Halldórsdóttir

Þjónustuliði aðbúnaðar

Sigríður Guðmundsdóttir

Sigríður Guðmundsdóttir

Umsjón fasteigna

Sigrún Helga G. Flygenring

Sigrún Helga G. Flygenring

Þjónustufulltrúi tækniþjónustu

Sigrún Lára Sverrisdóttir

Sigrún Lára Sverrisdóttir

Þjónustustjóri Mannauðs & menningar

Sigrún Sif Sigurðardóttir

Sigrún Sif Sigurðardóttir

Sérfræðingur í jarðvísindum

Sigrún Tómasdóttir

Sigrún Tómasdóttir

Sérfræðingur í jarðvísindum

Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir

Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir

Þjónustuliði aðbúnaðar

Sigurður Gunnar Benediktsson

Sigurður Gunnar Benediktsson

Þjónustustjóri innkaupa

Sigurjón Kristinn Sigurjónsson

Sigurjón Kristinn Sigurjónsson

Forstöðumaður Notendaþjónustu

Silja Yraola Eyþórsdóttir

Silja Y Eyþórsdóttir

Sérfræðingur í stafrænni miðlun

Simon Klüpfel

Simon Harald Kluepfel

Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum

Sirrý Garðarsdóttir

Sirrý Garðarsdóttir

Umsjón lóða

Skúli Skúlason

Skúli Skúlason

Framkvæmdastjóri Þjónusta

Snorri Jökull Egilsson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Sonný Lára Þráinsdóttir

Mannauðsráðgjafi

Sólrún Kristjánsdóttir

Sólrún Kristjánsdóttir

Framkvæmdastýra Mannauður og menning

Steinar Kjartansson

Steinar Kjartansson

Vörustjóri

Steindór Birgisson

Sérfræðingur í fjár- og áhættustýringu

Sverrir Arnórsson

Sverrir Arnórsson

Starfsmaður í tímabundnu starfi

Sædís Ólafsdóttir

Sædís Ólafsdóttir

Sérfræðingur í jarðvísindum

Sæmundur Friðjónsson

Sæmundur Friðjónsson

Forstöðumaður Upplýsingatækni

Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir

Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir

Sérfræðingur í öryggismálum

Sævar Davíðsson

Sævar Davíðsson

Bókari

Sævar Reynisson

Sumarstarfsmaður á skrifstofu

Thomas Marie Pascal Ratouis

Thomas Marie Pascal Ratouis

Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum

Trausti Kristinsson

Trausti Kristinsson

Sýnatökumaður

Unnur Jónsdóttir

Unnur Jónsdóttir

Sérfræðingur í vinnuverndarmálum

Úlfar Árnason

Úlfar Árnason

Kerfisstjóri

Vala Hjörleifsdóttir

Vala Hjörleifsdóttir

Forstöðumaður Nýsköpunar og framtíðarsýnar

Víðir Ragnarsson

Víðir Ragnarsson

Verkefnastjóri í jafnréttis- og mannauðsmálum

Þorbjörg Bjarnadóttir

Þorbjörg Bjarnadóttir

Rekstrarstjóri Reikningaþjónustu

Þorsteinn Ari Þorgeirsson

Þorsteinn Ari Þorgeirsson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Þorvaldur Árnason

Þorvaldur Árnason

Sérfræðingur í vefstjórn

Þóra Kristín Þorkelsdóttir

Þjónustufulltrúi Mannauðs og menningar

Þráinn Friðriksson

Þráinn Friðriksson

Sérfræðingur í jarðvísindum

Starfsmannaskrár dótturfélaga OR má skoða hér: Veitur // Orka náttúrunnar // Gagnaveita Reykjavíkur