Starfsfólk

Starfsfólk

Starfsfólk OR samstæðunnar vinnur að öflun og dreifingu orku og vatns og sinnir alhliða þjónustu við viðskiptavini. Höfuðstöðvar OR eru að Bæjarhálsi í Reykjavík. Hjá okkur er sameiginleg starfsmannastefna og starfandi jafnréttisnefnd. Á hverju sumri ráðum við nemendur úr framhaldsskólum og af háskólastigi. Nemendur af framhaldsskólastigi sinna margvíslegum viðhaldsverkefnum og umhverfisbótum, en háskólanemar eru ráðnir til þess að vinna að verkefnum sem tengjast sérhæfingu þeirra í námi.

Starfsmannaskrár dótturfélaga OR má skoða hér: Veitur // Orka nátturunnar // Gagnaveita Reykjavíkur

 
Albert I Ingimundarson
Matreiðslumeistari
Albert.I.Ingimundarson@or.is
Anna Karen Kolbeins
Starfsmaður í tímabundnu starfi
anna.karen.kolbeins@or.is
Anna Margrét Björnsdóttir
Skjalastjóri
Anna.Margret.Bjornsdottir@or.is
Anna María Oddsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Anna.Maria.Oddsdottir@or.is
Anton Sigurjónsson
Hugbúnaðarsérfræðingur
Anton.Sigurjonsson@or.is
Ásdís Eir Símonardóttir
Mannauðssérfræðingur
Asdis.Eir.Simonardottir@or.is
Ásdís Marísdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
asdis.marisdottir.gilsfjord@or.is
Ásdís Sif Þórarinsdóttir
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Asdis.Sif.Thorarinsdottir@or.is
Ásgeir Westergren
Forstöðumaður áhættustýringar
Asgeir.Westergren@or.is
Ásta Dögg Sigurðardóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Asta.Dogg.Sigurdardottir@or.is
Bára Jónsdóttir
Lögfræðingur
Bara.Jonsdottir@or.is
Belinda Eir Engilbertsdóttir
Sérfræðingur lendna og lóða
Belinda.Eir.Engilbertsdottir@or.is
Benedikt Jónsson
Yfirmatreiðslumeistari
Benedikt.Jonsson@or.is
Bergur Sigfússon
Fagstjóri umhverfis og auðlindastrauma
Bergur.Sigfusson@or.is
Bergþór Leifsson
Sérfræðingur í stafrænum lausnum
Bergthor.Leifsson@or.is
Birgitta Vigfúsdóttir
Þjónustustjóri innkaupa
Birgitta.Vigfusdottir@or.is
Bjarni Bjarnason
Forstjóri
Bjarni.Bjarnason@or.is
Bjarni Freyr Bjarnason
Aðstoðarmaður framkvæmdastjóra fjármála
Bjarni.Freyr.Bjarnason@or.is
Bjarni Jón Agnarsson
Kerfisstjóri
bjarni.jon.agnarsson@or.is
Bjarni Reyr Kristjánsson
Fagstjóri neysluvatns
Bjarni.Reyr.Kristjansson@or.is
Björgvin K Þorvaldsson
Ábyrgðarmaður verkbókhalds
Bjorgvin.Thorvaldsson@veitur.is
Bragi Þór Bjarnason
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Bragi.Thor.Bjarnason@or.is
Bryndís María Leifsdóttir
Forstöðumaður Reikningshalds
Bryndis.Maria.Leifsdottir@or.is
Bryndís Viðarsdóttir
Ræstingamaður
Bryndis.Vidarsdottir@or.is
Brynja Kolbrún Pétursdóttir
Forstöðumaður fjárstýringar- og greininga
Brynja.Kolbrun.Petursdottir@or.is
Brynjar Darri Jónasson
Tæknimaður í notendaþjónustu
Brynjar.Darri.Jonasson@or.is
Daníel Ingi Jóhannsson
Matreiðslumeistari
Daniel.Ingi.Johannsson@or.is
Davíð Baldur Sigurðsson
Kerfisstjóri
David.Baldur.Sigurdsson@or.is
Davíð Örn Ólafsson
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
David.Orn.Olafsson@or.is
Dominic Scott
Sérfræðingur í fjár- og áhættustýringu
Dominic.Scott@or.is
Dröfn Harðardóttir
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Drofn.Hardardottir@or.is
Edda Sif Pind Aradóttir
Staðgengill framkvæmdastjóra
Edda.Sif.Aradottir@or.is
Egill Jónasson
Umsjón með mælaþjónustu
Egill.Jonasson@or.is
Einar Gunnlaugsson
Fagstjóri lághita
einar.gunnlaugsson@or.is
Einar Ólafsson
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Einar.Olafsson@or.is
Einar Örn Jónsson
Sérfræðingur í markaðsmálum
Einar.Orn.Jonsson@or.is
Eiríkur Hjálmarsson
Upplýsingafulltrúi
Eirikur.Hjalmarsson@or.is
Elín Björg Smáradóttir
Lögfræðingur
elin.smaradottir@or.is
Elín Margrét Jóhannsdóttir
Framreiðslumeistari
Elin.Margret.Johannsdottir@or.is
Elín Margrét Magnúsdóttir
Sumarstarfsmaður á skrifstofu
Elin.Margret.Magnusdottir@or.is
Ellen Ýr Aðalsteinsdóttir
Mannauðssérfræðingur
Ellen.Yr.Adalsteinsdottir@or.is
Erna Sigurðardóttir
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Erna.Sigurdardottir@or.is
Ewelina Niedzwiecka
Ræstingamaður
Ewelina.Niedzwiecka@or.is
Eyþór Fannar Valgeirsson
Vörustjóri
Eythor.Fannar.Valgeirsson@or.is
Felix Ragnarsson
Matreiðslumaður
felix.ragnarsson@or.is
Gísli Björn Björnsson
Sérfræðingur í fjár- og áhættustýringu
Gisli.Bjorn.Bjornsson@or.is
Gísli Guðmundsson
Sérfræðingur í vef- og samfélagsmiðlum
Gisli.Gudmundsson@or.is
Glódís Erla Ólafsdóttir
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Glodis.Erla.Olafsdottir@or.is
Gréta Guðnadóttir
Sérfræðingur í reikningshaldi
Greta.Gudnadottir@or.is
Gretar Ívarsson
Sérfræðingur í jarðfræðirannsóknum
Gretar.Ivarsson@or.is
Grétar Þór Jóhannsson
Sérfræðingur í útboðum og samningagerð
Gretar.Thor.Johannsson@or.is
Gunnar S Valdimarsson
Umsýslumaður vöruþjónusta áhaldavarsla
gunnar.valdimarsson@or.is
Gunnar Þór Gunnarsson
Fagstjóri orkuöflunar - háhiti
gunnar.gunnarsson@or.is
Guðlaug R Sturludóttir Snæfeld
Ræstingamaður
Gudlaug.Sturludottir.Snaefeld@or.is
Guðleifur M Kristmundsson
Sérfræðingur í kerfisrannsóknum og líkanagerð
gudleifur.kristmundsson@or.is
Guðný Halla Hauksdóttir
Forstöðumaður Þjónustuvers og innheimtu
Gudny.Halla.Hauksdottir@or.is
Guðný Helga Helgadóttir
Tæknimaður í notendaþjónustu
Gudny.Helga.Helgadottir@or.is
Guðrún Björg Halldórsdóttir
Umsjónarmaður mælalagers
Gudrun.Bjorg.Halldorsdottir@or.is
Guðrún Erla Jónsdóttir
Stefnustjóri
Gudrun.Erla.Jonsdottir@or.is
Hafliði Hjartarson
Tæknimaður í notendaþjónustu
Haflidi.Hjartarson@or.is
Hafsteinn Þór Einarsson
Verkefnastjóri í hugbúnaðarþróun
Hafsteinn.Thor.Einarsson@or.is
Halla Björk Grímsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Halla.Bjork.Grimsdottir@or.is
Halldór Bergmann
Sýnatökumaður.
Halldor.Bergmann@or.is
Halldór Valur Geirsson
Hópstjóri vöruþjónusta
Halldor.Valur.Geirsson@or.is
Halldóra Magný Baldursdóttir
Fulltrúi gæðamála
halldora.baldursdottir@or.is
Haukur Eiríksson
Sérfræðingur
Haukur.Eiriksson@or.is
Heiða Aðalsteinsdóttir
Sérfræðingur í skipulagsmálum
Heida.Adalsteinsdottir@or.is
Helga Hrönn Gunnarsdóttir
Bókari
helga.hronn.gunnarsdottir@or.is
Helga Jónsdóttir
Forstjóri
Helga.Jonsdottir@or.is
Hildigunnur H. H. Thorsteinsson
Framkvæmdastjóri Þróun
Hildigunnur.H.Thorsteinsson@or.is
Hjalti Ben Ágústsson
Raftækniumsjónarmaður
hjalti.ben@or.is
Hjördís Rún Oddsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Hjordis.Run.Oddsdottir@or.is
Hólmfríður Sigurðardóttir
Umhverfisstjóri
holmfridur.sigurdardottir@or.is
Hrönn Ingólfsdóttir
Sérfræðingur í áhættugreiningu
Hronn.Ingolfsdottir@or.is
Hróðný Njarðardóttir
Hópstjóri Rekstrarþjónusta
Hrodny.Njardardottir@or.is
Hugrún Elfa Hjaltadóttir
Verkefnastjóri í hugbúnaðarþróun
Hugrun.Elfa.Hjaltadottir@or.is
Hulda Heiðarsdóttir
Bókari
Hulda.Heidarsdottir@or.is
Inga Jytte Þórðardóttir
Bókari
inga.jytte.thordardottir@or.is
Ingibjörg Sif Fjeldsted
Bókari
ingibjorg.sif.fjeldsted@or.is
Ingibjörg Sverrisdóttir
Ritari forstjóra
ingibjorg.sverrisdottir@or.is
Ingimar Kristján Steinþórsson
Umsjón fasteigna
Ingimar.Kristjan.Steinthorsson@or.is
Ingvar Stefánsson
Framkvæmdastjóri Fjármál
Ingvar.Stefansson@or.is
Ingvar Þór Þorsteinsson
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Ingvar.Thor.Thorsteinsson@or.is
Ingveldur B Frímannsdóttir
Bókari
Ingveldur.Bara.Frimannsdottir@or.is
Ingveldur J Valsdóttir
Gjaldkeri
Ingveldur.Valsdottir@or.is
Ingvi Gunnarsson
Ábyrgðarmaður reksturs auðlinda
Ingvi.Gunnarsson@or.is
Íris Adolfsdóttir
Bókari
iris.adolfsdottir@or.is
Íris Eva Einarsdóttir
Sérfræðingur á rannsóknarstofu
Iris.Eva.Einarsdottir@or.is
Íris Lind Sæmundsdóttir
Lögfræðingur
Iris.Lind.Saemundsdottir@or.is
Jakob Sigurður Friðriksson
Viðskiptaþróunarstjóri
jakob.sigurdur.fridriksson@or.is
Jóhanna Björk Sveinsdóttir
Sérfræðingur í innkaupum
Johanna.Bjork.Sveinsdottir@or.is
Jóhanna Ingvarsdóttir
Ræstingamaður
Johanna.Ingvarsdottir@or.is
Jón Árni Jóhannesson
Umsjónarmaður mötuneytis Hellisheiði
Jon.Arni.Johannesson@or.is
Jón Rafn Gunnarsson
Umsjónarmaður vatnsþjónustu
Jon.Rafn.Hoffmann@or.is
Jully Del Campo Fabre
Mötuneytisstarfsmaður
Jully.Del.Campo.Fabre@or.is
Katrín Louise Hamilton
Mötuneytisstarfsmaður
Katrin.Louise.Hamilton@or.is
Kenneth Breiðfjörð
Forstöðumaður Innkaup og rekstrarþjónusta
Kenneth.Breidfjord@or.is
Kevin J Dillman
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Kevin.Dillman@or.is
Kristjana Eyjólfsdóttir
Sérfræðingur í skjalamálum
Kristjana.Eyjolfsdottir@or.is
Kristjana Kjartansdóttir
Gæðastjóri
Kristjana.Kjartansdottir@or.is
Kristjana Ýr Þráinsdóttir
Bókari
Kristjana.Yr.Thrainsdottir@or.is
Kristrún Dröfn Jóhannsdóttir
Launa- og þjónustufulltrúi
Kristrun.Drofn.Johannsdottir@or.is
Magdalena Kosiak
Ræstingamaður
Magdalena.Kosiak@or.is
Magnús Már Einarsson
Þjónustustjóri innkaupa
Magnus.Mar.Einarsson@or.is
Malgorzata Paulina Deppe
Ræstingamaður
Malgorzata.Paulina.Deppe@or.is
María Ósk Birgisdóttir
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Maria.Osk.Birgisdottir@or.is
María Thors
Luk Sérfræðingur
maria.thors@or.is
Ólafur Þór Leifsson
Lögfræðingur
Olafur.Thor.Leifsson@or.is
Olgeir Helgason
Sérfræðingur í stjórnunarkerfum
olgeir.helgason@or.is
Ólöf Snæhólm Baldursdóttir
Upplýsingafulltrúi
Olof.Snaeholm.Baldursdottir@or.is
Pálmar Sigurðsson
Sérfræðingur í jarðvísindum
Palmar.Sigurdsson@or.is
Pálmi Sigurðsson
Sérfræðingur í netkerfum
Palmi.Sigurdsson@or.is
Pálmi Símonarson
Sérfræðingur í viðskiptagreind
Palmi.Simonarson@or.is
Petrína Eyjólfsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Petrina.Eyjolfsdottir@or.is
Ragna Björk Bragadóttir
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Ragna.Bjork.Bragadottir@or.is
Reynir Guðjónsson
Öryggisstjóri
Reynir.Gudjonsson@or.is
Rúnar Geir Þorsteinsson
Umsjónarmaður rafmagnsþjónustu
Runar.Geir.Thorsteinsson@or.is
Salmann Héðinn Árnason
Tæknimaður í notendaþjónustu
salmann.hedinn.arnason@or.is
Sandra Ósk Snæbjörnsdóttir
Sérfræðingur í jarðvísindum.
sandra.osk.snaebjornsdottir@or.is
Sigríður Guðlaug Halldórsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Sigridur.Gudlaug.Halldorsdottir@or.is
Sigríður Guðmundsdóttir
Umsjón fasteigna
Sigridur.Gudmundsdottir@or.is
Sigríður K Sigurbjörnsdóttir
Umsjón fasteigna og ræstinga
Sigridur.Kolbrun.Sigurbjornsdottir@or.is
Sigrún Sif Sigurðardóttir
Sérfræðingur á rannsóknarstofu
Sigrun.Sif.Sigurdardottir@or.is
Sigrún Tómasdóttir
Sérfræðingur í forðafræði
Sigrun.Tomasdottir@or.is
Sigrún Viktorsdóttir
Forstöðumaður Vef- og markaðsmála
Sigrun.Viktorsdottir@or.is
Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir
Ræstingamaður
Sigurbjorg.Elin.Sigurbjornsdottir@or.is
Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir
Bókari í fjárhagsbókhaldi
Sigurbjorg.Sigurbjornsdottir@or.is
Sigurjón Kristinn Sigurjónsson
Forstöðumaður Reikninga- og notendaþjónusta
Sigurjon.Kristinn.Sigurjonsson@or.is
Sigurður Gunnar Benediktsson
Þjónustustjóri innkaupa
Sigurdur.Gunnar.Benediktsson@or.is
Simon Klüpfel
Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum
simon.kluepfel@or.is
Skúli Skúlason
Framkvæmdastjóri Þjónusta
Skuli.Skulason@or.is
Sólrún Kristjánsdóttir
Starfsmannastjóri
Solrun.Kristjansdottir@or.is
Steinar Kjartansson
Vörustjóri
Steinar.Kjartansson@or.is
Steinþór Steinþórsson
Kerfisstjóri
steinthor.steinthorsson@or.is
Sæmundur Friðjónsson
Forstöðumaður Upplýsingatækni
saemundur.fridjonsson@or.is
Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir
Sérfræðingur í öryggismálum
Saeunn.Kolbrun.Thorolfsdottir@or.is
Thomas Marie Pascal Ratouis
Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum
Thomas.Ratouis@or.is
Trausti Kristinsson
Sýnatökumaður
Trausti.Kristinsson@or.is
Úlfar Árnason
Kerfisstjóri
ulfar.arnason@or.is
Unnur Jónsdóttir
Sérfræðingur í vinnuverndarmálum
Unnur.Jonsdottir@or.is
Vala Hjörleifsdóttir
Sérfræðingur í skjálftarannsóknum
Vala.Hjorleifsdottir@or.is
Víðir Ragnarsson
Sérfræðingur í viðskiptagreind
Vidir.Ragnarsson@or.is
Þóranna Björg Héðinsdóttir
Launafulltrúi
Thoranna.Bjorg.Hedinsdottir@or.is
Þorbjörg Bjarnadóttir
Rekstrarstjóri Reikningaþjónustu
thorbjorg.bjarnadottir@or.is
Þorgeir Einarsson
Tækniþróunarstjóri
thorgeir.einarsson@or.is
Þorsteinn Ari Þorgeirsson
Sérfræðingur á Þróunarsviði
Thorsteinn.Ari.Thorgeirsson@or.is
Þorvaldur Finnbogason
Rekstrarstjóri Mæla- og notendaþjónustu
thorvaldur.finnbogason@or.is