Starfsfólk

Starfsfólk

Starfsfólk OR samstæðunnar vinnur að öflun og dreifingu orku og vatns og sinnir alhliða þjónustu við viðskiptavini. Höfuðstöðvar OR eru að Bæjarhálsi í Reykjavík. Hjá okkur er sameiginleg starfsmannastefna og starfandi jafnréttisnefnd. Á hverju sumri ráðum við nemendur úr framhaldsskólum og af háskólastigi. Nemendur af framhaldsskólastigi sinna margvíslegum viðhaldsverkefnum og umhverfisbótum, en háskólanemar eru ráðnir til þess að vinna að verkefnum sem tengjast sérhæfingu þeirra í námi.

Fjöldi starfsfólks OR og dótturfyrirtækja er  um 450 manns. Starfsmannaskrár dótturfélaga OR má skoða hér : Veitur // Orka nátturunnar // Gagnaveita Reykjavíkur

 
Albert I Ingimundarson
Matreiðslumeistari
Albert.I.Ingimundarson@or.is
Anna Margrét Björnsdóttir
Skjalastjóri
Anna.Margret.Bjornsdottir@or.is
Anna María Oddsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Anna.Maria.Oddsdottir@or.is
Anton Sigurjónsson
Hugbúnaðarsérfræðingur
Anton.Sigurjonsson@or.is
Ásdís Eir Símonardóttir
Mannauðssérfræðingur
Asdis.Eir.Simonardottir@or.is
Ásdís Marísdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
asdis.marisdottir.gilsfjord@or.is
Ásgeir Westergren
Forstöðumaður áhættustýringar
Asgeir.Westergren@or.is
Ásta Dögg Sigurðardóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Asta.Dogg.Sigurdardottir@or.is
Ástríður Jónsdóttir
Ræstingamaður
Astridur.Jonsdottir@or.is
Bára Jónsdóttir
Lögfræðingur
Bara.Jonsdottir@or.is
Belinda Eir Engilbertsdóttir
Sérfræðingur lendna og lóða
Belinda.Eir.Engilbertsdottir@or.is
Benedikt Jónsson
Yfirmatreiðslumeistari
Benedikt.Jonsson@or.is
Bergur Sigfússon
Sérfræðingur í jarðhitarannsóknum
Bergur.Sigfusson@or.is
Birgitta Vigfúsdóttir
Þjónustustjóri innkaupa
Birgitta.Vigfusdottir@or.is
Bjarni Bjarnason
Forstjóri
Bjarni.Bjarnason@or.is
Bjarni Freyr Bjarnason
Aðstoðarmaður framkvæmdastjóra fjármála
Bjarni.Freyr.Bjarnason@or.is
Bjarni Jón Agnarsson
Kerfisstjóri
bjarni.jon.agnarsson@or.is
Bjarni Reyr Kristjánsson
Sérfræðingur jarðfræðirannsóknir
Bjarni.Reyr.Kristjansson@or.is
Björgvin K Þorvaldsson
Ábyrgðarmaður verkbókhalds og innfærslu landuppl.gagna
Bjorgvin.Thorvaldsson@veitur.is
Bragi Þór Bjarnason
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Bragi.Thor.Bjarnason@or.is
Bryndís Ernstsdóttir
Mannauðssérfræðingur
Bryndis.Ernstsdottir@or.is
Bryndís María Leifsdóttir
Forstöðumaður Reikningshalds
Bryndis.Maria.Leifsdottir@or.is
Bryndís Viðarsdóttir
Ræstingamaður
Bryndis.Vidarsdottir@or.is
Brynja Kolbrún Pétursdóttir
Forstöðumaður fjárstýringar- og greininga
Brynja.Kolbrun.Petursdottir@or.is
Brynjar Darri Jónasson
Tæknimaður í notendaþjónustu
Brynjar.Darri.Jonasson@or.is
Daníel Ingi Jóhannsson
Matreiðslumeistari
Daniel.Ingi.Johannsson@or.is
Davíð Baldur Sigurðsson
Kerfisstjóri
David.Baldur.Sigurdsson@or.is
Davíð Örn Ólafsson
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
David.Orn.Olafsson@or.is
Dröfn Harðardóttir
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Drofn.Hardardottir@or.is
Edda Sif Pind Aradóttir
Sérfræðingur í efna og forðafræði
Edda.Sif.Aradottir@or.is
Egill Jónasson
Umsjón með mælaþjónustu
Egill.Jonasson@or.is
Einar Gunnlaugsson
Auðlindastjóri
einar.gunnlaugsson@or.is
Einar Ólafsson
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Einar.Olafsson@or.is
Einar Örn Jónsson
Verkefnastjóri markaðsmál
Einar.Orn.Jonsson@or.is
Eiríkur Hjálmarsson
Upplýsingafulltrúi
Eirikur.Hjalmarsson@or.is
Elín Björg Smáradóttir
Lögfræðingur
elin.smaradottir@or.is
Elín Margrét Jóhannsdóttir
Framreiðslumeistari
Elin.Margret.Johannsdottir@or.is
Elín Margrét Magnúsdóttir
Sumarstarfsmaður á skrifstofu
Elin.Margret.Magnusdottir@or.is
Eva Rut Eiríksdóttir
Ræsting - afleysing
Eva.Rut.Eiriksdottir@or.is
Eyþór Fannar Valgeirsson
Vörustjóri
Eythor.Fannar.Valgeirsson@or.is
Eyþór Frímannsson
Hugbúnaðarsérfræðingur
Eythor.Frimannsson@or.is
Felix Ragnarsson
Matreiðslumaður
felix.ragnarsson@or.is
Filippus Hróðmar Birgisson
Umsýslumaður vöruþjónusta skutla
Filippus.Hrodmar.Birgisson@or.is
Gísli Björn Björnsson
Sérfræðingur í fjár- og áhættustýringu
Gisli.Bjorn.Bjornsson@or.is
Gréta Guðnadóttir
Sérfræðingur í reikningshaldi
Greta.Gudnadottir@or.is
Gretar Ívarsson
Sérfræðingur í jarðfræðirannsóknum
Gretar.Ivarsson@or.is
Gunnar S Valdimarsson
Umsýslumaður vöruþjónusta áhaldavarsla
gunnar.valdimarsson@or.is
Gunnar Þór Gunnarsson
Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum
gunnar.gunnarsson@or.is
Guðlaug R Sturludóttir Snæfeld
Ræstingamaður
Gudlaug.Sturludottir.Snaefeld@or.is
Guðleifur M Kristmundsson
Sérfræðingur í kerfisrannsóknum og líkanagerð
gudleifur.kristmundsson@or.is
Guðmundur I Bergþórsson
Framkvæmdastjóri Innri endurskoðunar
Gudmundur.I.Bergthorsson@or.is
Guðný Halla Hauksdóttir
Forstöðumaður Þjónustuvers og innheimtu
Gudny.Halla.Hauksdottir@or.is
Guðný Helga Helgadóttir
Tæknimaður í notendaþjónustu
Gudny.Helga.Helgadottir@or.is
Guðrún Björg Halldórsdóttir
Umsjónarmaður mælalagers
Gudrun.Bjorg.Halldorsdottir@or.is
Guðrún Erla Jónsdóttir
Stefnustjóri
Gudrun.Erla.Jonsdottir@or.is
Guðrún Jóhannesdóttir
Ræstingamaður
Gudrun.Johannesdottir@or.is
Hafliði Hjartarson
Tæknimaður í notendaþjónustu
Haflidi.Hjartarson@or.is
Halla Björk Grímsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Halla.Bjork.Grimsdottir@or.is
Halldór Bergmann
Sýnatökumaður.
Halldor.Bergmann@or.is
Halldór Valur Geirsson
Hópstjóri vöruþjónusta
Halldor.Valur.Geirsson@or.is
Halldóra Magný Baldursdóttir
Fulltrúi gæðamála
halldora.baldursdottir@or.is
Haukur Eiríksson
Sérfræðingur í Orku
Haukur.Eiriksson@or.is
Heiða Aðalsteinsdóttir
Sérfræðingur í skipulagsmálum
Heida.Adalsteinsdottir@or.is
Heiðrún Líndal Karlsdóttir
Launa- og þjónustufulltrúi
heidrun.karlsdottir@or.is
Helga Hrönn Gunnarsdóttir
Innfærslumaður verkupplýsinga
helga.hronn.gunnarsdottir@or.is
Hildigunnur H. H. Thorsteinsson
Framkvæmdastjóri Þróun
Hildigunnur.H.Thorsteinsson@or.is
Hjalti Ben Ágústsson
Raftækniumsjónarmaður
hjalti.ben@or.is
Hjördís Rún Oddsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Hjordis.Run.Oddsdottir@or.is
Hólmfríður Sigurðardóttir
Umhverfisstjóri
holmfridur.sigurdardottir@or.is
Hrafnhildur Arna Nielsen
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Hrafnhildur.Arna.Nielsen@or.is
Hrönn Ingólfsdóttir
Sérfræðingur í áhættugreiningu
Hronn.Ingolfsdottir@or.is
Hróðný Njarðardóttir
Hópstjóri Rekstrarþjónusta
Hrodny.Njardardottir@or.is
Hulda Heiðarsdóttir
Bókari
Hulda.Heidarsdottir@or.is
Inga Jytte Þórðardóttir
Bókari
inga.jytte.thordardottir@or.is
Ingibjörg Sif Fjeldsted
Bókari
ingibjorg.sif.fjeldsted@or.is
Ingibjörg Sverrisdóttir
Ritari forstjóra
ingibjorg.sverrisdottir@or.is
Ingimar Kristján Steinþórsson
Umsjón fasteigna
Ingimar.Kristjan.Steinthorsson@or.is
Ingvar Stefánsson
Framkvæmdastjóri Fjármál
Ingvar.Stefansson@or.is
Ingvar Þór Þorsteinsson
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Ingvar.Thor.Thorsteinsson@or.is
Ingveldur B Frímannsdóttir
Bókari
Ingveldur.Frimannsdottir@or.is
Ingveldur J Valsdóttir
Gjaldkeri
Ingveldur.Valsdottir@or.is
Ingvi Gunnarsson
Sérfræðingur í jarðefnarannsóknum
Ingvi.Gunnarsson@or.is
Íris Adolfsdóttir
Bókari
iris.adolfsdottir@or.is
Íris Eva Einarsdóttir
Jarðfræðinemi
Iris.Eva.Einarsdottir@or.is
Íris Lind Sæmundsdóttir
Lögfræðingur
Iris.Lind.Saemundsdottir@or.is
Jakob Sigurður Friðriksson
Viðskiptaþróunarstjóri
jakob.sigurdur.fridriksson@or.is
Jóhanna Björk Sveinsdóttir
Sérfræðingur í innkaupum
Johanna.Bjork.Sveinsdottir@or.is
Jóhanna Ingvarsdóttir
Ræstingamaður
Johanna.Ingvarsdottir@or.is
Jón Árni Jóhannesson
Umsjónarmaður mötuneytis Hellisheiði
Jon.Arni.Johannesson@or.is
Jón Rafn Gunnarsson
Umsjónarmaður vatnsþjónustu
jon.rafn.gunnarsson@or.is
Júlía Rut Kristjánsdóttir
Ræsting - afleysing
Julia.Rut.Kristjansdottir@or.is
Kári Þór Arnarsson
Sumarstarfsmaður í mötuneyti
Kari.Thor.Arnarsson@or.is
Katrín Louise Hamilton
Mötuneytisstarfsmaður
Katrin.Louise.Hamilton@or.is
Kenneth Breiðfjörð
Forstöðumaður Innkaup og rekstrarþjónusta
Kenneth.Breidfjord@or.is
Kolbrún Fjóla Rúnarsdóttir
Sumarstarfsmaður á skrifstofu
Kolbrun.Fjola.Runarsdottir@or.is
Kristjana Eyjólfsdóttir
Sérfræðingur í skjalamálum
Kristjana.Eyjolfsdottir@or.is
Kristjana Kjartansdóttir
Gæðastjóri
Kristjana.Kjartansdottir@or.is
Magdalena Kosiak
Ræstingamaður
Magdalena.Kosiak@or.is
Magnús Unnar Georgsson
Mötuneytisstarfsmaður
Magnus.Unnar.Georgsson@or.is
María Ósk Birgisdóttir
Sérfræðingur í fjárstýringu og greiningum
Maria.Osk.Birgisdottir@or.is
María Thors
Luk Sérfræðingur
maria.thors@or.is
Markús Sveinn Kötterheinrich
Hugbúnaðarsérfræðingur
Markus.Kotterheinrich@or.is
Marta Jóhannesdóttir
Starfsmaður í tímabundnu starfi
Marta.Johannesdottir@or.is
Monika Gabriela Swistak Kopacka
Mötuneytisstarfsmaður
Monika.Kopacka@or.is
Ólafur Þór Leifsson
Lögfræðingur
Olafur.Thor.Leifsson@or.is
Olgeir Helgason
Sérfræðingur í stjórnunarkerfum
olgeir.helgason@or.is
Ólöf Snæhólm Baldursdóttir
Upplýsingafulltrúi
Olof.Snaeholm.Baldursdottir@or.is
Óttar Símonarson
Sumarstarfsmaður í mötuneyti
Ottar.Simonarson@or.is
Pálmi Sigurðsson
Sérfræðingur í netkerfum
Palmi.Sigurdsson@or.is
Pálmi Símonarson
Sérfræðingur í viðskiptagreind
Palmi.Simonarson@or.is
Petrína Eyjólfsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Petrina.Eyjolfsdottir@or.is
Pétur Már Gíslason
Sumarstarfsmaður á skrifstofu
Petur.Mar.Gislason@or.is
Reynir Guðjónsson
Öryggisstjóri
Reynir.Gudjonsson@or.is
Salmann Héðinn Árnason
Tæknimaður í notendaþjónustu
Salmann.Hedinn.Arnason@or.is
Sigríður Elín Sveinsdóttir
Sérfræðingur í tímabundnum verkefnum
Sigridur.Elin.Sveinsdottir@or.is
Sigríður Guðlaug Halldórsdóttir
Mötuneytisstarfsmaður
Sigridur.Gudlaug.Halldorsdottir@or.is
Sigríður Guðmundsdóttir
Umsjón fasteigna
Sigridur.Gudmundsdottir@or.is
Sigríður K Sigurbjörnsdóttir
Umsjón fasteigna og ræstinga
Sigridur.Kolbrun.Sigurbjornsdottir@or.is
Sigrún Áskelsdóttir
Bókari
sigrun.askelsdottir@or.is
Sigrún Sif Sigurðardóttir
Sérfræðingur á rannsóknarstofu
Sigrun.Sif.Sigurdardottir@or.is
Sigrún Viktorsdóttir
Forstöðumaður Þjónustustýring
Sigrun.Viktorsdottir@or.is
Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir
Ræstingamaður
Sigurbjorg.Elin.Sigurbjornsdottir@or.is
Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir
Bókari í fjárhagsbókhaldi
Sigurbjorg.Sigurbjornsdottir@or.is
Sigurður Gunnar Benediktsson
Þjónustustjóri innkaupa
Sigurdur.Gunnar.Benediktsson@or.is
Simon Klüpfel
Sérfræðingur í forðafræðirannsóknum
simon.kluepfel@or.is
Skúli Skúlason
Framkvæmdastjóri Þjónusta
Skuli.Skulason@or.is
Sólrún Kristjánsdóttir
Starfsmannastjóri
Solrun.Kristjansdottir@or.is
Steinar Kjartansson
Vörustjóri
Steinar.Kjartansson@or.is
Steinþór Steinþórsson
Kerfisstjóri
steinthor.steinthorsson@or.is
Styrmir Sigurjónsson
Sumarstarfsmaður á skrifstofu
Styrmir.Sigurjonsson@or.is
Svavar Níelsson
Sumarstarfsmaður í mötuneyti
Svavar.Nielsson@or.is
Sverre Valtýr Helgason
Matreiðslumaður
Sverre.Valtyr.Helgason@or.is
Sæmundur Friðjónsson
Forstöðumaður Upplýsingatækni
Saemundur.Fridjonsson@or.is
Sæunn Elsa Sigurðardóttir
Bókari í fjárhagsbókhaldi
Saeunn.Elsa.Sigurdardottir@or.is
Trausti Kristinsson
Sýnatökumaður
Trausti.Kristinsson@or.is
Úlfar Árnason
Kerfisstjóri
ulfar.arnason@or.is
Unnur Jónsdóttir
Sérfræðingur í vinnuverndarmálum
Unnur.Jonsdottir@or.is
Víðir Ragnarsson
Mannauðssérfræðingur
Vidir.Ragnarsson@or.is
Þóranna Björg Héðinsdóttir
Launafulltrúi
Thoranna.Bjorg.Hedinsdottir@or.is
Þorbjörg Bjarnadóttir
Rekstrarstjóri Reikningaþjónustu
thorbjorg.bjarnadottir@or.is
Þorgeir Einarsson
Tækniþróunarstjóri
thorgeir.einarsson@or.is
Þorleifur Kristmundsson
Skrifstofumaður
thorleifur.kristmundsson@or.is
Þorsteinn Ari Þorgeirsson
Sérfræðingur á Þróunarsviði
Thorsteinn.Ari.Thorgeirsson@or.is
Þorvaldur Finnbogason
Rekstrarstjóri Mæla- og notendaþjónustu
thorvaldur.finnbogason@or.is